Matsakaicin Maɗaukaki: Na'urorin haɗi don Na'urar Nadawa Sheet Metal

Magnabend karfe birki Slotted Clampbar
Matsakaicin ramin rami ɗaya ne daga cikin sabbin abubuwa da yawa waɗanda aka ƙirƙira don naɗaɗɗen takarda na Magnabend.

Yana bayar da lanƙwasa kwalaye masu zurfi da trays ba tare da buƙatar daidaitawa "yatsu" ba.
Sassan da ke tsakanin ramukan wannan clampbar suna daidai da yatsu masu daidaitawa na injin kwanon birki na al'ada, amma tare da clampbar Magnabend ba sa buƙatar daidaitawa saboda ƙirar tana ba da kowane girma!

Wannan bidi'a ta samo asali ne daga abubuwan lura kamar haka:-

Da fari dai an lura cewa ba lallai ba ne a sami ci gaba da lanƙwasawa saboda lanƙwasawa za su ɗauka a kan rataye masu dacewa da suka rage tsakanin yatsunsu ba tare da wani tasiri mai tasiri akan lanƙwasawa ba muddin yatsun suna daidaitawa sosai, kuma koyaushe suna daidaitawa akan ramin. clampbar saboda yana da kafaffen "yatsu".

Na biyu an gane cewa ta hanyar tsantsan tsara ramukan yana yiwuwa a samar da adadi mara iyaka da aka ƙididdigewa har zuwa kusan cikakken tsayin ƙugiya.
Na uku an lura cewa gano mafi kyawun matsayi na ramummuka BA ƙaramin matsala bane.
Ko da yake yana da mahimmanci idan an ba da adadi mai yawa na ramummuka.

Amma matsala mai ban sha'awa ita ce samun mafi ƙarancin adadin ramummuka wanda zai samar da duk masu girma dabam.

Da alama babu wata hanyar nazari akan wannan matsalar.Wannan gaskiyar ta zama ta wasu masu sha'awar lissafi a Jami'ar Tasmania.

Ingantattun Matsayin Ramin don Samfuran Magnabend 4:
Matsayin da aka nuna a teburin da ke ƙasa ana auna su ne daga ƙarshen hagu na matse kuma suna tsakiyar ramummuka.
Kowane rami yana da faɗin 8mm.
Zane-zanen ƙirar suna bayyana tsayin lanƙwasawa mara kyau na ƙirar.Haƙiƙanin tsayin kowane samfuri kamar haka:
MISALI 650E: 670mm, MISALIN 1000E: 1050mm, MULKI 1250E: 1300mm, MULKI 2000E: 2090mm.
Gabaɗayan tsayin ƙuƙumman gami da rikon yatsa a kowane ƙarshen: ƙara 20mm zuwa tsayin da ke sama.
Ba a nuna girman zurfin ramummuka akan zanen da ke sama ba.Wannan ɗan zaɓi ne amma an ba da shawarar zurfin 40 zuwa 50 mm.

Ramin No. 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31
Model 650E 65 85 105 125 155 175 195 265 345 475 535 555 575 595 615
Model 1000E 65 85 105 125 155 175 195 215 385 445 525 695 755 835 915 935 955 975 995
Model 1250E 65 85 105 125 155 175 195 215 345 465 505 675 755 905 985 1065 1125 1165 1185 1205 1225 1245
Model 2000E 55 75 95 115 135 155 175 265 435 455 555 625 705 795 945 1035 1195 1225 1245 1295 1445 1535 1665 1695 1765 1795 1845 1955 1985 2005 2025

SAMUN TURONI YIN AMFANI DA SLOTTED CLampBAR
The Slotted Clampbar, lokacin da aka kawo shi, yana da kyau don yin tire mai zurfi da kwanon rufi cikin sauri da daidai.
Fa'idodin matsi mai ramin ramuka akan saitin gajerun ƙugiya don yin tire shine cewa gefen lanƙwasawa yana daidaita ta atomatik zuwa sauran injin, kuma clampbar yana ɗagawa ta atomatik don sauƙaƙe shigarwa ko cire kayan aikin.Ba-da-ƙasa, za a iya amfani da gajerun ƙulle-ƙulle don samar da trays na zurfi marar iyaka, kuma ba shakka, sun fi kyau don yin siffofi masu rikitarwa.
A cikin amfani, ramukan suna daidai da raƙuman da aka bari tsakanin yatsan akwati na al'ada & injin nadawa.Nisa na ramummuka shine yadda kowane ramummuka guda biyu zasu dace da tire akan girman girman 10 mm, kuma lamba da wuraren ramukan sun kasance kamar kowane girman tire, koyaushe ana iya samun ramuka biyu waɗanda zasu dace da shi. .

Don ninka tire mai zurfi:
Ninka farkon bangarorin biyu gaba da juna da shafukan kusurwa ta amfani da matsi mai ramin ramuka amma yin watsi da kasancewar ramukan.Waɗannan ramummuka ba za su sami wani tasiri mai fa'ida akan folds ɗin da aka gama ba.
Yanzu zaɓi ramummuka biyu tsakanin waɗanda za a ninka saura bangarorin biyu.Wannan hakika yana da sauqi kuma abin mamaki cikin sauri.Kawai jera gefen hagu na tiren ɓangarorin da aka yi tare da ramin hagu kuma duba idan akwai ramin gefen dama don turawa cikin;in ba haka ba, zame tiren tare har sai gefen hagu ya kasance a ramin na gaba kuma a sake gwadawa.Yawanci, yana ɗaukar kusan 4 irin waɗannan ƙoƙarin don nemo ramummuka biyu masu dacewa.
A ƙarshe, tare da gefen tire a ƙarƙashin madaidaicin kuma tsakanin ramukan da aka zaɓa, ninka sauran bangarorin.Bangarorin da aka kafa a baya suna shiga cikin zaɓaɓɓun ramummuka yayin da aka kammala folds na ƙarshe.

labarai1

labarai2

Fa'idodin matsi mai ramin ramuka akan saitin gajerun ƙugiya don yin tire shine cewa gefen lanƙwasawa yana daidaita ta atomatik zuwa sauran injin, kuma clampbar yana ɗagawa ta atomatik don sauƙaƙe shigarwa ko cire kayan aikin.(Kada-ƙasa, za a iya amfani da gajerun clampbars don samar da trays na zurfi marar iyaka, kuma ba shakka, sun fi kyau don yin hadaddun siffofi.)

A cikin amfani, ramukan suna daidai da raƙuman da aka bari tsakanin yatsan akwati na al'ada & injin nadawa.Nisa na ramummuka shine yadda kowane ramummuka guda biyu zasu dace da tire akan girman girman 10 mm, kuma lamba da wuraren ramukan sun kasance kamar kowane girman tire, koyaushe ana iya samun ramuka biyu waɗanda zasu dace da shi. .

Tsawon matsi mai ramin rami Suits model Siffofin trays na tsayi Mafi girman zurfin tire
mm 690 650E 15 zuwa 635 mm 40 mm
1070 mm 1000E 15 zuwa 1015 mm 40 mm
1320 mm 1250E, 2000E, 2500E & 3200E 15 zuwa 1265 mm 40 mm

Don ninka tire mai zurfi:

Ninka farkon bangarorin biyu gaba da juna da shafukan kusurwa ta amfani da matsi mai ramin ramuka amma yin watsi da kasancewar ramukan.Waɗannan ramummuka ba za su sami wani tasiri mai fa'ida akan folds ɗin da aka gama ba.
Yanzu zaɓi ramummuka biyu tsakanin waɗanda za a ninka saura bangarorin biyu.Wannan hakika yana da sauqi kuma abin mamaki cikin sauri.Kawai jera gefen hagu na tiren ɓangarorin da aka yi tare da mafi yawan ramin hagu kuma duba idan akwai ramin gefen dama don turawa cikin;in ba haka ba, zame tiren tare har sai gefen hagu ya kasance a ramin na gaba kuma a sake gwadawa.Yawanci, yana ɗaukar kusan 4 irin waɗannan ƙoƙarin don nemo ramummuka biyu masu dacewa.
A ƙarshe, tare da gefen tire a ƙarƙashin madaidaicin kuma tsakanin ramukan da aka zaɓa, ninka sauran bangarorin.Bangarorin da aka kafa a baya suna shiga cikin zaɓaɓɓun ramummuka yayin da aka kammala folds na ƙarshe.


Lokacin aikawa: Oktoba-27-2021